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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS '

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

BARUA YA KUKUBALI KOTESHENI

Ref. No.CFA132/266/017G"” /30
Tarehe 27/12/2021

Kwa: Ndugu Dickson R. Jackson
0755 301497

Hii ni kukutaarifu kuwa kotesheni yako namba RAS /019/2021/ 2022/NC/16/01 ya tarehe
22/11/2021 ya kufanya kazi za ufundi wa ujenzi, jengo la Emergence Medical
Department (EMD) = 1,032.21m? iliyopo Hospitali ya Rufaa Mkoa Bukoba kwa bei
ya Mkataba wa shilingi za Tanzania Millioni Tisini na Tano,Laki Mbili Elfu

Themanini tu. 95,230,000 Kama ilivyosahihishwa na kurekebishwa kulingana na

maelekezo ya mwaliko wa kotesheni namba imekubaliwa.

Unatakiwa kuweka sahihi makubaliano ya Mkataba katika ofisi hii ndani ya siku tatu

baada ya kujibu barua hii na uanze kazi kwa muda ulioanishwa katika mkataba .

KATIBU TAWALA MKOA
KAGERA
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MKOA WA KAGERA

Anwani ya Simu: “REGCOM"”

Simu ya mdomo: (028) 2220215-18

Fax No. (028) 2222341
(028) 2221356

E-mail: ras.kagera@tamisemi.go.tz

Tovuti: www.kagera.go.tz

OFISI YA MKUU WA MKOA,
S. L. P. 299,

Barabara ya Shore,
35180 - KAGERA.

FOMU YA MAKUBALIANO YA MKATABA
Makubaliano haya ya Mkataba huu namba RAS /019/2021/2022/NC/16/01 yanafanywa leo
30 Desemba siku ya Alhamisi, mwaka 2021 Kati ya Katibu Tawala Mkoa Kagera S.L.P.
299, Barabara ya Luhangisa,35180 Bukoba Kagera (Hapa ataitwa “Muwajiri”) kwa
upande mmoja na Ndugu Dickson R. Jackson 0755301497 (Hapa ataitwa “Local
Fundi”) kwa upande mwingine.

Kwa kuwa Mwajiri anataka baadhi ya kazi zifanyike yaani: kazi za ufundi wa ujenzi,
jengo la Emergency Medical Department (EMD) = 1,032.21m?. iliyopo Hospitali ya
Rufaa Mkoa Bukoba na kwa barua ya kukubali Isiyo na kumbukumbu namba ya
tarehe 30 Desemba alikubali zabuni ya Local Fundi kwa utekelezaji na ukamilishaji wa
kazi hiyo.

SASA MAKUBALIANO HAYA YAMESHUHUDIWA KAMA IFUATAVYO:

1. Kwamba Katika makubaliano haya maneno na maelezo yatakuwa na maana sawa
kama yalivyopewa katika Masharti ya Mkataba unaorejelewa na;

2. Kwamba Nyaraka zifuatazo zitachukuliwa kwa pamoja na zisomeke na kufasiriwa
kuwa ni sehemu ya makubaliano (mkataba) haya, yaani;

Fomu ya Makubaliano ya Mkataba;

Barua ya Kukubali Kotesheni;

Fomu ya Kuwasilisha Kotesheni;

Masharti Maalumu ya Mkataba;

Masharti ya Jumla ya Mkataba;

Uainishaji Viwango na Vipimo;

Michoro;

Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi na bei;

Nyaraka na makubaliano ya Majadiliano(Negotiation);

0. Nyaraka nyingine zozote zinazounda sehemu ya mkataba

(Kumbukumbu za ufafanuzi, memoranda dhidi ya rushwa).
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3. Kwamba, Nyaraka zote zilizotajwa hapo juu zitarejelewa hapo baadae kama
‘Mkataba’ na zitachukuliwa kuwa zinakamilishana na Zinajieleza sawa lakini ukitokea
utata au uhitilafiano zitakuwa na umuhimu katika

, mfuatano wake kama
zinavyoonyeshwa hapo juu.

4. Kwamba, Katika kuzingatia malipo yanayofanywa na Mwajiri kwa Local
Fundi kama baadaye inavyotajwa, Local Fundi hapa anakubaliana na Mwajiri
kutekeleza na kukamilisha kazi kwa kufuata makubaliano, kwa hali zote kulingana na
vifungu vya mkataba.

5. Kwamba, Mwajiri hapa anakubali kumlipa Local Fundi kwa kuzingatia utekelezaji
na ukamilishaji wa kazi, jumla ya fedha za Tanzania Milion Tisini na Tano Laki mbili na
Elfu Therasini tu. na , 95,230,000/= ikijumuisha na kodi ya huduma (Withholding Tax)
baadaye imerejelewa kama ‘Bei ya Mkataba” kwa nyakati na namna iliyoelezwa katika
mkataba. Atalipwa hatua kwa hatua kadri itakavyoidhinishwa na Mhandisi ambaye ni

msimamizi wa kazi.
5. Kwamba,Fundi atatakiwa kufuata maelekezo na ushauri wa Mhandisi wa Ujenzi
kwa niaba ya mwajiri wakati wote wa utekelezaji wa Mkataba huu.Iwapo maelekezo
yanayotolewa yatakuwa nje ya BOQ ya mkataba huuFundi anaweza kuomba
maandishi ya maelekezo hayo.

6. Kwamba, Iwapo Fundi ataharibu kazilitakuwa ni jukumu la Fundi kuifanya
kazi hiyo kwa gharama zake mwenyewe kama ambavyo ilitakiwa kufanywa. Mwajiri
hatahusika na gharama za ziada kutokana na uzembe wa Fundi.

Vi Kwamba, Kwa kuzingatia malipo yatakayofanywa na MwajiriFundi
anamuahidi Mwajiri kuwa atatekeleza kazi zote kwa viwango vinavyotakiwa kisheria
na kitaalamu kama ilivyo katika “BOQ” na Michoro au ramani.

8. Kwamba,Fundi atatumia wasaidizi wake ambao wana uzoefu na masuala ya
ujenzi wa Majengo.

9 Kwamba,Iwapo kutakuwa na uhutaji wa kufanya marekebisho yoyote katika
mkataba huu,pande zinazohusika na mkataba huu zitakutana kwa mwajiri ndani ya
masaa 24 kwa ajili ya kufanya majadiliano juu ya suala lenye kuhitaji ufafanuzi.

10. Kwamba,Mhandisi wa ujenzi kutoka ofisi ya Mkuu wa Mkoa Kagera atakuwa

Msimamizi wa kazi hii na atakuwa na jukumu la kusimamia na kumshauri Fundi
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namna bora ya kutekeleza ”Specifications”,”BQQ” n

a Michorg ya kazi hii.
11.  Kwamba Mwajiri atanunua vifaa vyote vy

4 Wenzi na kumkabidhi Fundi kwa
ajili ya kutekeleza kazi ya ujenzi wa Jengo 1

a Emergency Medical Department (EMD) =
1,032.21m?

12. Kwamba,Fundi atatakiwa kutumia vifaa ambavyo amepewa na Mwajiri tu na

haruhusiwi kubadilisha vifaa hivyo hadi apewe idhinj ya Mwajiri kubadili vifaa hivyo.

13.  Kwamba,Marekebisho yoyote katika mkataba huy ikiwamo kiwango cha kazi au

huduma ya ukarabati yatakuwa halali tu iwapo yameshirikisha upande mwingine na
yafanyike kwa njia ya maandishi.

14. Kwamba,Iwapo kutatokea majanga ya asili yafuatayo yatazingatiwa hakuna

upande wowote wa Mkataba huu ambao utachukuliwa kuwa umevunja mkataba
iwapo tukio la asili kama vile mafurikotetemeko Ila Ardhi,radi,uasi,vurugu za
kisiasa,ugaidi na mengineyo yafananayo na hayo ambayo uwepo wake utachelewesha
utekelezaji wa mkataba huu.

15. Kwamba kuvunjwa kwa Mkataba kutafuata utaratibu ufuatao; Muda wa

Mkataba kumalizika, Kwa makubaliano ya pande zote mbilina Kutoa notisi kwa
upande wa pili.

16. Kwamba,Sheria zitakazotumika katika mkataba huu ni sheria za Jamhuri ya

Muungano wa Tanzania ,endapo kutatokea mgogoro wowote,utaratibu ufuatao
utatumika; |

i. Majadiliano ya pande zote kwa siku saba (7).
ii. Ikishindikana,mgogoro huo utawasilishwa Mamlaka ya Udhibiti wa Ununuzi
wa Umma (PPRA) ndani ya siku saba (7).

17. Kwamba, Endapo patatokea mgogoro baina ya fundi na mwajiri wakati wa

kutekeleza mkataba huu,yeyote kati ya mwajiri au fundi ndani ya siku saba (7)

atapeleka rufaa ya mgogoro Mamlaka ya udhibiti wa ununuzi wa Umma(PP RA) kwa

ajili ya usuluhishi nje ya Mahakama.
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KATIKA KUSHUHUDIA, p

ande hizi zimekubaliana na kutia sahihi na muhuri katika

siku na mwaka kama ulivyoandikwa hapo juu.

IMETIWA SAHIHI KWA AJILI YA
NA KWA NIABA YA MWAJIRI

Sahihi
Jina)Ncksal dAckse

(Cheo)....... /F:M«WQS ................

MGANGA MFAWIDH]

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA

BUKOBA
Mbele ya

---------------------------------------------------------

Sahihi

(Cheo)MqC“\ 4
M2 [Pz

Mbele ya

---------------------------------------------------------------

Sahihi

-------------------------------------------------------
.........................................................

...............................................

Scanne d with CamScanner



DICKSON R. JACKSON,
S.L.P 284,

BUKOBA.

30/12/2021,

A

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,

S.L.P 299,
BUKOBA - KAGERA
TANZANIA.
YAH: KUKIRI KUPOKEA KOTESHENI
Tafadhali husika né mada tajwa hapo juu. e

A

Nakiri kupokea barua Kumb Na. RAS/O19/2021/2022/NC/16/01. Ya tarehe 30/12/2021
ikiwa na mada tajwa hapo juu.

Kupitia barua hii, natoa shukrani zangu za dhati kwa taasisi yako kukubali nitekeleze
~mradi huu.

Nakubali kufanya kazi hii na naahidi kutekeleza mradi huy kwa umakini na uaminify wa
hali ya juu.

Wako kazini

Dickson R. Jackson
+255 755301497
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[Tnngiza Nembo ya Local Fuendi, Anwant Kamnili ya Posta, na stimy, fasimili na naniba ya teleksi na
anwant ya Barua pepe]

FOMU YA KUWASILISHA KOTESHENI]

Tarehe...............
Kwa: KATIBU TAWALA MKOA,
S.L.P 299, BUKOBA-KAGERA.
Tunaahidi kutekeleza kazi ya
WFENZL WA FENGo LA L€
................................................................... kulingana na Masharti ya Mkataba

yanavofuatana na kotesheni hii kwa Bei ya Mkataba ya
M eNL,  TLSINGL NG TANG. VA, LAK. T1=A... S ELD VIN)
ELﬁU/ . Cf?g (/ﬁ @GG@/ 09//1 Shilingi za Tanzania.

...............

Pia  tunaahidi kukamilisha kazi iliyotajwa katika kipindi cha

siku/wiki/miezi ambacho kinajumuisha kipindi cha maandalizi.

Kotesheni hii pamoja na barua yako ya kukubali kwa maandishi vitafanya mkataba
\ unaotufunga sisi pamoja. Tunafahamu kuwa hulazimiki kukubali kiwango cha chini au
kotesheni yoyote kati ya kotesheni unazopokea.
[ Tunathibitisha kuwa kotesheni hii imetimiza masharti kama yanavyotajwa katika
Mwaliko wa Kotesheni.

» St —
- Sahihi Idhinishwa:

........................................................................

v' Jina na Cheo cha Mweka Sahihi: ...... /:'(/(_N ‘B/ ............................. .
g Jina la Mzabuni: .bf [Z"C,D/VW}R} ﬂﬁ/@g’@ﬂ!/ ---------------------

" 5imu Namba (Mobile Phone)
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SEHEMU V: MASHARTI MAALUMU YA MKATABA

Taarifa maalumu ifuatayo kwa ajili ya kazi inayofanywa itakuwga nyongeza, au inaweza
kurekebisha vifungu katika Masharti ya Jumla ya Mkataba, Kunapokuwa na mgogoro,
vifungu katika Masharti Maalumu ya Mkataba vitakuwa na nguvu zaidi ya vifungu katika
Masharti ya Jumla ya Mkataba.

Masharti | Masharti | Marekebisho ya, na Nyongeza kwa vifungu katika Masharti ya
Maalum | yaJumla | Jumla ya Mkataba.
uya ya
Mkataba | Mkataba
Kifungu | Kifungu
Na. Na
1 20.0 Mkataba unanza tarehe: 10 Januari 2022
2 20.0 Muda wa kukamilisha ni ;
Kazi ya ujenzi inategemewa kuchukua muda wa Miezi Minne (4).
Muda wa Uangalizi baada ya kazi kukamilika ni miezi Mitatu (3)
(Defect Liability period)
3 231 Malipo ya awali (kama yapo) ni : Baada ya Makubaliano
kulingana na hitaji na wimuhimu wa kazi ya bei ya Mkataba.
Malipo yatafuata utaratibu kama mkataba unavyoelekeza.
Dhamana ya malipo itakayokubaliwa itakuwa katika mtindo wa
dhamana ya benki, hati miliki za mali isiyohamishika .
4 23.2 Asilimia ya fedha inayoshikiliwa : Makubaliano ya thamani ya
cheti cha malipo
5 23.4 Kiwango cha riba kwa kiasi kisicholipwa .......... ni kile kiwango
cha riba kwa mwezi kinachotumiwa na benki ya biashara kama
kilivyopitishwa na Benki Kuu ya Tanzania tarehe ya kutia sahihi
mkataba.
6 26.0 | Kiasi cha kulipia ucheleweshaji kazi: 0.1% ya mkataba kila siku ya
kuchelewesha
kazi
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SEHEMU IV: MASHARTI YA JUMLA YA MKATABA
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A:  VIFUNGUJUMLA

Kifungu 1:

Kifungu 2:

Nyaraka za Mkataba

Masharti ya Mkataba na fomu ya Maelezo ya mahitaji, Viwango na
vipimo ni sehemu muhimu ya nyaraka za Mkataba na zinapaswa
kusomwa pamoja na nyaraka nyingine zote zinazounda Mkataba. Kama
ikitokea kunaonekana kuna mgogoro kipaumbele cha nyaraka kitakuwa
kama ilivyoainishwa katika Kifungu cha 6 cha Masharti ya Mkataba.

Tafsiri

Katika haya Masharti ya Mkataba, maneno yafuatayo yatakuwa na maana
zilizotolewa kwa maneno hayo kama ilivyo hapa chini:

Mwajir, KATIBU TAWALA MKOA WA KAGERA, S.L.P 299, BUKOBA

KAGERA.

Mhandisi Mtu aliyeteuliwa na Mwajiri na

Kifungu 3:

kuwa na wajibu wa usimamizi wa kazi na
usimamizi wa mkataba

Mwakilishi wa Mtu aliyeteuliwa na Mhandisi
Mhandisi mwenye wajibu wa Kusimamia Kazi.

Local Fundi Mtu au watu

ambao zabuni yao imekubaliwa na
Mwajiri kwa kazi ya Ufundi

Kazi Ni Kazi za Ujenzi zinazotakiwa kufanywa na Local
Fundi kulingana na mkataba.

Maelekezo

Maelekezo yanayotolewa na Mhandisi yatakuwa kwa maandishi. Ikiwa
kwa sababu nyingine yoyote ile maelekezo hayo yakatolewa kwa mdomo
Local Fundi atafyata maelekezo hayo. Katika kipindi cha sjky 7’
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maelekezo hayo ya mdomo yatathibitishwa kwa maandishi .

Kifungu4: Lugha

Notisi zote, maelekezo na mawasiliano au waraks wowote wa maandishi
unaohusu mkataba utakuwa kwa Kiswahili kadyi itakavyokubaliwa na
pande zote ilimradi, nyaraka zote zinazotolewa kuhusiana na mkataba
unaotekelezwa kwa ushirikiano wa fedha za mkopo au ruzuku
zitaandikwa kwa Kiingereza.

Kifungu 5: Sheria inayotumika

Mkataba, maana yake, fasiri yake, na utekelezap wake vitaongozwa na
Sheria ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,

Kifungu 6: Nyaraka za Mkataba zenye Kipaumbele

Nyaraka kadhaa zinazofanya mkataba zichukuliwe kuwa zinajieleza
kikamilifu lakini kama ikitokea hitilafu yoyote ile nyaraka zenye
umuhimu wa kwanza zitakuwa zifuatazo:

Fomu ya Makubaliano ya mkataba;

Barua ya Kukubali ya zabuni;

Fomu ya Kuwasilisha Kotesheni

Masharti Maalumu ya Mkataba

Masharti ya Jumla ya Mkataba

Maelezo ya mabhitaji, Viwango na Vipimo

Michoro

Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi

Nyaraka nyingine zozote zinazounda sehemu ya mkataba
(Kumbukumbu za ufafanuzi, memoranda dhidi ya rushwa)

WO NOR BN

B: MAJUKUMU

Kifungu7: Utekelezaji wa Kazi
Local Fundi atatoa nguvu kazi, zana , mitambo, usafiri, vifaa na cho chote
kile kinachohitajika kwa ukamilishaji wa kazi ikiwa ni pamoja na maji na
umeme. Atafanya kazi kulingana na inavyotakiwa na nyaraka za mkataba, na
maelekezo ya ziada kama yatakavyotolewa mara kwa mara.
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Kifungu 8: Hali Mbaya Ya Ukinzani

Jwapo wakati wa utekelezaji wa kazi Local Fundi atapambana na hali
mbaya ya ukinzani ambayo haihusiani na hali ya hewa na

ambayo haikuwa imetabiriwa na Local Fundi, Mhandisi

atatathimini kuongeza muda ambao Local Fundi anastahili.

Kifungu 9: Kutoa kazi kwa Local Fundi Msaidizi

Local Fundi hatatoa kazi au sehemu ya kazi kwa Local Fundi msaidizi
bila kibali cha maandishi cha kutoka kwa Mwajiri. Kibali kama hicho
kinapotolewa hakimwondolei Local Fundi mamlaka au majukumu yake
chini ya maktaba na hivyo Local Fundi atakuwa na wajibu kwa
kushindwa au kuzembea kwa Wakandarasi wasaidizi.

Kifungu 10: Usimamizi wa Kazi Unaofanywa na Local Fundi

Local Fundi atatekeleza kazi kwa uangalifu na kwa kufuata utendaji
unaotakiwa na Mhandisi ili kufikia mahitaji maalumu ya ubora, kiasi na
muda uliopangwa. Kama katika wakati wowote ule Mhandisi anaona
uzembe, au kubadilika sana kwa mwelekeo wa programu, hatua
zinazofaa zitachukuliwa na Local Fundi ili kurekebisha hali.

Kifungu11: Ukaguzi

Mhandisi au mwakilishi wake aliyempa mamlaka ana haki ya kukagua
kazi na Local Fundi atatoa usaidizi kwa shughuli hiyo na kwa wakati
Mhandisi atakapohitaji.

Kifungu 12: Kazi Zinazokataliwa

Kazi ambazo hazikuzingatia masharti ya mkataba zitakataliwa. Kwa
maelekezo ya Mhandisi, Local Fundi kwa gharama zake mwenyewe

atatengeneza au kurekebisha au kufanya upya kazi itakayokataliwa hadi
kumridhisha Mhandisi.

Kifungu 13: Bima

Local Fundi ataweka bima yenye jina lake na Mwajiri kwa ajili ya hasara
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au uharibifu wa zana, vifaa na mitambo ya | cal Fundi na pia kwa
kufidia majeruhi au vifo.

Kifungu14: Wajibu wa lLocal Fundi
Local Fundi hatamhusisha Mwajiri dhidi ya madaj yoyote yanayotokana
na hasara au uharibifu wa upande wa tatu (third party). Atamkinga
kikamilifu Mwajiri wake dhidi ya madai au hasara zitakazotokana na

Sheria ya Ajira na Fidia ya Wafanyakazi.

Kifungu 15: Jambo Lisilozuilika

Katika tukio la hasara yoyote au uharibifu unaotokea katika utendaji wa
aina yoyote wa nguvu za asili ambao pande za mkataba hazikuweza
kufikiria mapema, Local Fundi atarekebisha hasara au uharibifu. Mwajiri
ataaamua kutoa ziada ya Bei ya Mkataba na pia anaweza kufikiria kutoa

muda wa nyongeza wa kipindi cha mkataba.

Kifungu 16: Ubora wa Maunzi na Usanifu wa Kazi

Maunzi yote na wusanifu wa kazi vitakuwa  na ubora kama
ilivyofafanuliwa katika mkataba na pia kulingana na maelekezo ya
Mhandisi na vitapimwa kama Mhandisi atakavyoona inafaa. Local Fundi
atatoa bure msaada unaohitajika kwa ajili ya kupima ubora wa maunzi na
atakuwa na wajibu wa kugharimia upimaji wote utakaohitajika.

Kifungu 17: Upatikanaji wa Maunzi

Local Fundi atabainisha vyanzo vyote vya maunzi yanavyohitajika kabla
ya kuanza kwa kazi. Mwajiri akitakiwa anaweza kuwezesha upatikanaji
wa vyanzo hivyo. Local Fundi hatatumia maunzi bila kwanza kupata
kibali cha maandishi kutoka kwa Mhandisi.

Kifungu 18: Usafishaji wa Eneo la Kazi
Baada ya kumaliza kazi, Local Fundi ataondoa kutoka eneo la kazi zana

zote, na maunzi ya ziada, uchafu na mitambo ya muda na ataacha eneo la
kazi likiwa safi na katika hali itakayokubaliwa na Mhandisi.
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Kifungu 19:

Kifungu 20:

Kifungu 21:

7 & 1111 L]
Afya, Usalama p, Kulinda Mazingira.

Local Fundi katikq 1.
a kipindj :

ya kiafya nd ki‘ Kipindi chote cha mkataba atakuwa na wajibu kamilj
Usalama Kkatika eneo lake ya kazi na watu wote

wanaopaswa kuwgq 1eq4;
atika eneo i ' i ‘e
kuepusha hatari kwa wat ps la kazi katika halj ya mpango mzuri ili
C .

Local Fundi atazing

atia mahitaji na kanunj ingi
: i
sinavyosleawalt = j zote za mazingira kama

ikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
Kuanza na Kukamiljjca kwa Kazi.

Local Fundi ata.anza na kukamilisha kazi katika muda uliyoelezwa
kwenye Masharti Maalumu ya Mkataba au katika kipindi cha mkataba
cha nyongeza, kama kipindi hicho kimeruhusiwa na Mwajiri.

Mabadiliko ya Wigo wa kazi

Kwa idhini ya Mwajiri, Mhandisi anaweza kubadilisha umbo, ubora au
kiasi cha kazi na atakuwa na mamlaka ya kumwagiza Local Fundi
ipasavyo. Mabadiliko hayo yatafanywa kwa agizo la Mabadiliko katika
Mkataba. Mhandisi ataamua kuhusu kiasi (kama itatokea) ambacho kwa
maoni yake kinapaswa kuongezwa au kupunguzwa kutoka jumla ya
fedha iliyotajwa kwenye Mkataba kwa ajili ya kazi yoyote ya nyongeza
iliyofanywa au iliyoachwa kwa agizo hilo. Kiasi cha fedha
kitakachoamuliwa kitatokana na kiwango cha kizio au kama hakuna
kiwango cha kizio kinachotumika, kiwango kingine kitatumika kama
itakavyoamriwa na Mhandisi na kukubaliwa na wote, Mwajiri na Local

Fundi.

C: MALIPO

Kifungu 22: Kiasi

ganuo wa Makadirio ya Kazi ni kiasi

Kiasi kilichowelwa kwenye mefien kuliwe kuwa ndiyo kiasi halisi sahhi

kilichokadiriwa kwa kazi na kis_ichu
kitakachofanywa na Local Fundi.
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Mhandisi atapima thamani ya kazi halisi iliyofanyika na ataidhinisha
gharama halisi ya kazi iliyofanyika  kama ijlivyofafanuliwa katika
mkataba. Ukomo wa kiasi cha kazi unaweza kuongezeka au kupungua
kwa asilimia 10 ya bei ya mkataba na hii haitahitaji kibali cha Bodi ya

Zabuni.

Kifungu 23: Malipo
23.1 Malipo ya Awali

Malipo ya Awali ya asilimia 15 ya thamani ya mkataba yanaweza
kutolewa kama itakuwa inaonyesha hivyo kwenye Masharti Maalumu ya
Mkataba baada ya kuwasilisha dhamana ya malipo wali inayokubalika.
Malipo ya awali yatakatwa kwa mafungu katika madai
yatakayowasilishwa na Local Fundi kwa malipo, mpaka malipo ya awali
yote yatakaporudishwa kikamilifu.

23.2 Malipo Wakati Kazi Inaendelea

Malipo yatafanywa kwa Local Fundi wakati kazi inaendelea baada ya
Mhandisi kutoa cheti kinachoonyesha kuwa kazi imekamilika kwa
viwango vilivyoainishwa kwenye mkataba. Katika kila cheti mwajiri
atashikilia kiasi kilichotajwa katika Masharti Maalum ya Mkataba na
kisichozidi asilimia kumi ya bei mkataba. Fedha hiyo iliyoshikiliwa
italipwa katika cheti cha malipo ya mwisho.

Kiasi cha fedha anachodai Local Fundi kitalipwa na Mwajiri kwa Local
Fundi katika kipindi cha siku 14 za kazi baada ya idhini ya cheti cha
malipo kutolewa na Mhandisi. "

23.3 Malipo ya Mwisho

Cheti cha malipo ya mwisho kitatolewa ndani ya siku 28 za kazi baada ya
nyaraka hiyo kuidhinishwa na Mwajiri, ilimradi kazi zote, marekebisho
yote na matengenezo yote kama yapo yatakuwa yametekelezwa na hivyo
mhandisi kuridhika.

234 Ucheleweshwaji wa Malipo

Kama mwajiri atashindwa kufanya malipo katika muda uliotajwa,
Mwajiri atamlipa Local Fundi riba katika kiwango kilichotajwa kwenye
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Masharti Maalum,, ya Mkataba

23.5 Makato ya Malipo

Mwajiri atakuwa ng haki ya kukata fedha kiasi cho chote, fedha ya
advansi au madeni yanayolipika kutoka kwa Local Fundi kwenda kwa
Mwajiri kutokana na fedha yoyote anayoweza kulipwa Local Fundi na
Mwajiri chini ya mkataba huu au mkataba mwingine ilimradi kifungu hiki
hakitaathiri marekebisho yoyote kwa amri ya sheria au pengine Mwajiri
anaweza kuwa na haki ya kurudishiwa fedha yoyote kama hiyo.

23.6  Malipo kwa Wafanyakazi

Kama kutatokea kushindwa kulipa mishahara/ujira na fidia nyingine
zinazopaswa kulipwa wafanyakazi na /au malipo ya kukodisha
mitambo/zana/magari na vifaa chini ya mkataba huu, mwajiri atakuwa
na haki ya kushikilia malipo ya Local Fundi.

Mwajiri atatumia fedha alizoshikilia kuwalipa wafanyakazi wa Local
Fundi mishahara yao na fidia nyingine na ada za kukodisha maunzi.
Malipo kama hayo yatachukuliwa kuwa ni malipo yaliyopokelewa na
Local Fundi kutoka kwa Mwajiri chini ya mkataba huu.

Kifungu 26: Malipo ya Ucheleweshaji kazi

Kama Local Fundi atashindwa kukamilisha kazi yake katika muda
uliotajwa kwenye mkataba au katika muda wo wote wa nyongeza
ulioruhusiwa na Mwajiri, Local Fundi atamlipa Mwajiri malipo ya
ucheleweshaji wa kazi katika kiwango cha asilimia 0.1 cha thamani ya
‘mkataba kwa siku mpaka kiwango cha juu cha asilimia 10 ya bei ya

mkataba
D: KUSULUHISHA MIGOGORO NA KUVUNJA MKATABA

Kifungu 27: Kusuluhisha Migogoro
Kama migogoro ikitokea itasuluhishwa kwa majadiliano ya pande
zote. Kama mazungumzo yatashindwa kuleta makubaliano, kila upande una
hiari ya kwenda kwenye maamuzi kulingana na sheria za Tanzania.

Kifungu 28: Uvunjaji wa Mkataba
28.1 Kama Local Fundi anashindwa kuanza kazi katika muda

uliopangwa au kuna sababu ya kutosha kuwa hatakamilisha kazi
katika muda uliopangwa au kuna ucheleweshaji uliokiuka tarehe
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ya kukamilisha kazi au hayuko makini kufuata maelekezo
yanayotolewa na Mhandisi au anakuwa mufilisi, Mwaijiri atakuwa

na haki ya kuvunja mkataba na kumwajiri Local Fundi mwingine
kufanya kazi hiyo,

28.2  Kama Mwajiri atashindwa kumlipa Local Fundi katika muda wa

siku 60 tangu tarche ya cheti cha malipo kuidhinishwa na
Mhandisi, Local Fundi anaweza kuvunja mkataba.

Kifungu 29: Malipo kama Mkataba Umevunjwa

Kama mkataba utavunjwa, Local Fundi atalipwa na Mwajiri kiasi cha
fedha au vifaa ambavyo havitakuwa tayari vimelipiwa katika malipo
yaliyofanywa kwa Local Fundi kwa kazi zote zilizofanywa kabla ya
tarehe ya kuvunjwa kwa mkataba kwa kiwango na bei inayotolewa
kwenye mkataba. Kila malipo yoyote yanayofanywa na Mwajiri chini ya
kifungu hiki, mwajiri atakuwa na haki ya kulipwa madeni yote kutokana
na malipo ya awali aliyolipwa Local Fundi kwa ajili ya
mitambo/zana/magari na maunzi na jumla yoyote ya fedha ambayo
imelipwa hapo awali na Mwajiri kwenda kwa Local Fundi kwa minajiri
ya utekelezaji wa kazi.
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]AMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

Namba ya Kotesheni: RAS/019/2020/2021/NC/16/01

Kwa ajili ya:

a) Ununuzi wa Local Fundi kwa kazi za ufundi wa Ujenzi, Jengo la Emergency
Medical Department (EMD) = 1,032. 21m? Hospitali ya Rufaa Bukoba

MWALIKO WA KOTESHENI

Tarehe: 22/11/2021

Mwaliko huu wa Kotesheni (MK) unafuata Mpango wa Manunuzi ulio uishwa

1.
(kuhuisha) tarehe 18 Novemba 2021 (UVIKO 19) kwa ajili ya KATIBU TAWALA
MKOA WA KAGERA kwa mwaka 2020/2021 wa fedha lililochapishwa katika
mfumo wa manunuzi ya Umma (TANePS)..

2. Ofisi ya Mkuu wa Mkoa inasimamia ujenzi wa majengo ya EMD na ICU

(UVIKO-19) katika hospitali ya Rufaa Bukoba kgrtika mwaka wa fedha

2020/2021. Inakusudiwa kuwa sehemu ya fedha 11170 itatumika kugharimia
malipo halali chini ya mkataba ambag uqatolevm katika huu Mwahko wa

Kotesheni (7abum Ndogondogo). & @
s a»

J

'\

(Ingiza Jina la Taasist Nusizi] imepoken / k.*‘fc.m lmuinkx ya, inakusudia kKuoniva
(N )

AN
s,‘-' —

AU

Scanned with CamScanner



w

Ul

[Ingi Amml/m/m/u)/m/m:_u/\u] Kutoka [Ingiza jing 1y Taasisi ya fodla Hakayofudhili)
kwa ajili ya gharama za [Ingiza jina ln niadi], na nakusudin kutumia schemu ya
[[ngizn /\'u/m//m/m/\'u/m/ru;:u/\'u/ husika kulipia malipa halali chin ya mkataba
ambao unatolewa katika Mwaliko huu wa Kotesheni

Unakaribishwa kuleta Kotesheni yako ya bei kwa ajili ya utekelezaji wa kazj
kama ilivyoclezwa kwenye Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi (MMK) kama
ilivyofafanuliwa katika sehemuy ya Il ya nyaraka hizi,

Kotesheni zote katika 1thalisia wake (vriginal), zilizojazwa kwa usahihi na
kuwekwa kwenye bahasha isiyo na maandishi juu na kuandikwa “ Kotesheni Na.
R;‘\S_/"O‘l9/2020-21/NC/16/01 Ununuzi wa Local Fundj kwa kazi za ufundi wa
Ujenzi, Jengo Ia Emergency Medical Department (EMD) = 1,032.21m2
Hospitali ya Rufaa Bukoba. Nilazima zipelekwe kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni
va KATIBU TAWALA MKOA WA KAGERA, S.L.P 299, BUKOBA-KAGERA.,

Siku ya mwishc ya kuwasilisha Kotesheni nj Jumatano 24/11/2021 . kabla ya Saa
Nne 11 Nusy. (4.30) Asubiihi.. Kotesheni zitafunguliwa hadharani mara tu baada
va muda wa mwisho wa kuwasilisha, mbele ya wawakilishi wa wazabunj
wanaoamua kuhudhuria katika ufunguzi wa zabuni katika ukumbi mdogo wa
mikutano  ofisj ya MKUU WA MKOA WA KAGERA, S.L.P 299,

BUKOBA-KAGERA.

Kotesheni zitakazochelewa, sehemu ya kotesheni, kotesheni za kielektroniki,

kotesheni zisizofunguliwa katika tukio Ia ufunguzi wa kotesheni,
hazitakubaliwa kwa ajili ya kutathminiwa kwa hali yo yote ile. g};{
. ._‘.\"‘,
ON
L&Y

KATIBU TAWALA MKOA,
KAGERA.
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KOTESHENI YA GHARAMA ZA UFUNDI KWENYE MRADI WA UJENZI WA JENGO YA EMD -
HOSPITALI YA RUFAA BUKOBA KAGERA.

(TEM TR Tk T Moy e
NA. . =0 ¥ | KiPIMO KlASl KIWANGO'
A) KAZI ZA JUMLA '

1 Kubomoa majengp yaliyopo na kusafisha Ls 1
eneo la kazi
- Jumla'ndogo 1 SRR
S ] :
B) . |Msingi wa Jengo (Sub-structure) : -
1 |Kuseti jengo. Wi Ls 1
2 |Uchimbaji wa Msingi ¢ # Ls 1
3 [Kufukia , R ki _1;1_ Ls 1

, Kufunga mbao ' i
.4 |Pembezoni mwa jamvi i Ls

-5 |Chini kwenye msingi wa hguzo Ls
6 |Kuondoa mbao 't _-_’1& Ls

KUMWAGA ZEGE® * )
7 |Chini kwenye msingi wa tofan Ls 1
8 |Chini kwenye msingi wa nguzo Ls 1
9 |Katika nguzo ya awali-/ Ls 1
10 |Kwenye jamvi i Eem Ls 1
11 _[Ujenzi wa tofari -+ =o:% Ls 1

Mawe - SRR
12 |Upangaji wa mawe};na utandazajl wa DPM e

- 13 |Umwagiliaji wa majl_“*‘ ol Ls 1

if i'

Kumwaga zege la nguzo za kitako vipimo
1000mmx1000mmx230mm ‘ .
a) |Kusuka chuma Y12 kwa hguzo na vitako Ls 1
r-! w9 "‘
b) Kuandaa formwork n3 Kilmwaga zege la iz 1
. |vitako vya nguzo . s &2
{’ -‘r.
Kusuka chuma za ground beam kama Ls ',1
(c) ilivyoelekezwa na Mhandxsu ujenzi
AR Y
: Kuandaa formwork naK Kumwaga zege la s 1
- (d) d b m: .l ¥
’__|nguzo na groun ea
‘3 g
Jumla ndogo. 2 ﬁiémgi wa jengo =
R '-i; c“i“t‘
C) |Kunyanyuajengo (Super-structure)
1 |Ujenzi wa tofari za kuta ;pa uwekaji DPC Ls 4
/DPM il : -
50
Kufunga mbao katnka &3
2 |Nguzo mialo B ‘ ts :
3 |Nguzowima __ <HC % :

R
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Kusuka nondo katika S
4 |Nguzo mlalo Ls 1
5 [Nguzo wima |Ls LN
Kumwaga zege katika
6 [Nguzo mlalo . |Ls 1
7 |Nguzo wima i |Ls 1
Umwagiliaji wa maji " |Ls 1
D) [Kuezeka (roof structure and covering) .
Kuezeka na ufungaji wa gété s 1
2 |Kunyanyua jengo (Superstructure) .
a) |Nguzo wima, 230mmx150mm X
i.__|Kusuka chuma Y12 kwa nguzo 16 “lLs 1
il. _|Kuandaa formwork Ia zege la nguzo 16 Ls 1
iii. |Kuandaa na Kumwaga zege languzo 16 |Ls 1
iv. _|Kuondoa formwork na kumwagilia maji Ls- 1
3 |[KUJENGA WINDOW SILL,
Kuandaa na kupachika formwork ya zege Ls 1
Kusuka chuma |Ls 1
Kuandaa na Kumwaga zege CLs 1
|-
Kufanya finishings za window sill |Ls 1
Kuondoa formwork na kumwagilia maji _ | 'LS 1
Kupachika grills za madirisha
Kujenga ramps -
i. Kuseti kipimo, kuchimba na kumwaga i's 1
zege la kitako a0
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ii. Kujenga kuta za ramps na kujengea ngazi|Ls
iii. Kuandaa formwork, kusuka nondo na L
kumwaga zege la ramps >
iv. Kufanya finishings za ramps na ngazi Ls
Faaney Jumla ndogo 3 kunyanyua Jenrgro 7 -
- E) |Milango
1 |Kufitisha fremu za mllango Ls
2 [Kufitisha shata za milango pamoja na vntasa s
. 3 |Upakaji wa vanishi katika milango na fremu [Ls
. |Jumla ndogo 4; Milango. ... .
F) [Umaliziaji (finishing)
Upigaji wa lipu pamoja na kutengeneza
koplo:
1 |Nje yajengo Ls
2 |Ndaniya jengo Ls
Sakafu b
3 |Uwekaji wa _sakafu ya kuquea vigae(beds) Ls
4 |uwekaji wa vigae pamoja na grauti katika Ls
sakafu (floor tiles)
Dali
6 |Ufungaji wa mbao za dali (brandering) Ls
7 |Uwekaji dali na mikanda ya gypsum Ls
8 Uwekaji wa dali ya PVC kuzunguka nyumba Ls
kwa nje
9 Uwekaji wa vigae katika kuta na upakaji Ls
grout
Jumla ndogo 5; umaliziaji(finishing)
G) Rangi na Mapambo (Palntmg &
. - |Decoration) -
Kupaka rangi mikono mltatu pamoja na
skimming katika:-
1 |Kuta za nje Ls
2 |kuta za ndani Ls
3_|Dai =
Kupaka rangi mikono mitatu katika:-
4 [Msingi wa nyumba 'L-S
5 |Grill za milango na madirisha S

Jumla ndogo 6; Rangi na mapambo
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i ull
H) |Umeme (Electrical installation) ﬂ— ;_r
1 |Usukaji wa umeme awamu ya kwanza- T 1 %‘
© © |Conduit na box 4 4 |
, [Usukaji wa umeme awamu ya pili (2nd fix)- « X il
2 . Ls 8|
fittings L |
‘ il

Jumla ndogo 7; umeme i E .

% .-

J) [Mifumo ya maji safi na taka (water supply and seage system)
—q—|Ufungaji bomba awamu ya kwanza - - - s — 4 T
(kuchimbia bomba) | ' d
Ufungaji bomba awamu ya pili (2nd fix)- el g ¢

2 . Ls : ¥
fittings : . -

3 Ufungaji wa mifumo ya maji ya mvua Ls ? : 1
kwenda kwenye tanki . i i - ‘(

4 Ujenzi wa septic tank, soak pit,mifumo yake s 1 1 ’;
na finishings : ;

[Jumla ndogo 8; mifumo maji safi na taka |

_|Jumla kuu (1+2+....4#8)
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Mchanganuo Na. 2: Kipengele Kikuu cha Kazi i

SHENI YA GHARAMA ZA UFUNDI KWENYE MRADI WA UJENZI WA JENGO YA EMD HOSPITALI YA RUF

)BA- KAGERA. = 1,032.21mz2 :
,_T MAELEZO YA KAZI KIPIMO KIAS] J KIWANGO ’ JUMLA
i e
— 4
| KAZI ZA JuMLA | )
| Kubomoa majengo yahyopo na kusaﬂsha Ls | 1 ‘
| __eneolakazi | S0pec jos™ |35 ece be
; Jumla ndogo 1 359/60%?/ B
' Msingi wa Jengo (Sub-structure) ‘ |
Kuseti jengo Ls 1 //Jﬁ&tﬂf’/ e ﬁ’f@f/@f?/ﬁ@
Uchimbaji wa Msingi Ls 1 (700/00/@/@9\—/ @S0 ) & & ,./@é
, Kufukia Ls 1 4)?/@00;(0@ v f74/9/ O6c5 s &
Kufunga mbao B K
Pembezoni mwa jamvi Ls 1 20 00cios Zociscos oe
Chini kwenye msingi wa nguzo Ls 1 GO e ;5 @@a.}f"qQﬁg@@/ A
Kuondoa mbao Ls 1 08} e ﬁ%‘/()@fh/ 71
KUMWAGA ZEGE
Chini kwenye msingi wa tofari Ls 1 b ZD()/O@O/K% v’ ?m; ol YIS
Chini kwenye msingi wa nguzo Ls 1 Fnr/,; ez 6 —?Oc“ﬂna/?/’f’?(’/
[atika nguzo ya awali Ls — 1 0(?’;//')(7// e q(")O//Jﬁ// Y
Fwenye jamvi | Ls 1 #’//3«‘_7/&[ M’a U, Oy 2ée, sz
‘Ujenzi wa tofari Ls 1 /é'(//ru ced b 7/&éﬂ0/05/>/ @<
lawe Lk
Ypangaji wa mawe na utandazaji wa DPM : ) :
o - 1 ZSQO/OC/{;/C@ Z Soeciceoa
lmwagiliaji wa maji Ls L 280/5520/00, g’ol 006/ (i
: x
umwaga zege la nguzo za kitako vipimo _ , /
—= ' I
1000mmx1 000mmx230mm . ST = L ) ! 5 .
suka chuma Y 12 kwa nguzo na vitako ij o 4 __jqﬁcj/d’ﬂ@/(f’;]’, PeYO L s i
] . e 1 RPARE 18
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i Kuandaa formwork na Kumwaga zege Ia Ls 1 &
I vitako vya nguzo OC) )er:60)66 | O0C 0 ) Er
] - / 7 7
! - —
,.! Kusuka chuma za ground beam kama Ls y
| ilivyoelekezwa na Mhandisi ujenzi (73@/ acey e "/39‘666/@6
|
Kuandaa formwork na Kumwaga zege |a Ls 1 )
nguzo na greund beam If?ﬁﬁ'@@r"{/(/f‘ ,’,fzﬁ/é/’/ ﬂc&/g?ci
Jumia ndogo 2; msingi wa jengo IV ER”, CotycE
l(uny anyua jengo (Super-structure)
U*enz; wa tofari za kuta na uwekaji DPC /DPM ,
Ls 1 -‘g ¢ . % N s, 7 i A4
/{/f/ff'/;M"//V 21l )Ji/ O(’.?{—;)()ﬁ’?:'}// LE&
<ufunga mbao katika:
Nguzo mialo Ls i . 2001 ooy pe t/f /9(27/ Ecry e
Nguze wima Ls 1 99/5/0/(/5’(/ e (/Z/(’/ oa@ 190
(usuka nondo katika | _
louzo mialo Ls 1 é%y CCer/Ery (723/0('(//6@ )
lguzo wima Ls 1 ?}?’O/f o ™ f@/ & O 2 0
umwaga zege katika
guzo mlalo Ls 1 i 570/&(7r7/wr~ Zu A/ Cern ez T
guzo wima Ls L | 70, S o6 14/0//7/’?(‘//&& .
mwagiliaji wa maiji Ls 1 w/éf/é()/ﬁ@ /('0/490(/(/(7 .
nezeka (roof structure and covering)
iezeka na ufungaji wa gata Ls 1 b (12 %) Oceye oee cec)ec -
nyanyua jengo (Superstructure)
uzo wima, 230mmx150mm ] |z
o q Py 9's jL R 4 S 2
suka chuma Y12 kwa nguzo 16 Ls 1 ’é?z’,}/ 51_’7;//(7( - /‘?'0/”["/&/5/0 -
nrd e VA D 7 o ’
2ndaa formwork la zege la nguzo 16 LS/ Y 1 by B e Ve o e
e ) / ."&x it
= — RN | I S T N
— b 4 f 7 l ";:'/)" e vy S olc)
indaa na Kumwaga zege la nguzo 16 = AN > v ypoce [£5 7/,/(/(’2”/‘/0“-
R Tt T ’ < )\\72‘3/? ™,
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L

| Kuondoa formwork na kumwagilia maji | Ls 1 Dogvote | Zocboe
KUJENGA WINDOW SILL, - —
bl R Sk
| Kuandaa na Kupachika formwork ya zege Ls 1 i3

Croropeses|87d1060 00

| 754

5

o

o4

e

Kusuka chuma Ls 1 FOC,0EC )20 | Tre 0 55
—

>/
gl v '

i
iz R

N

uandaa na Kumwaga zege Ls 1 OG5, Zjé,&?jj@_’@}fy&

e T T IR

7/

- | —

Kufanya finishings za window sill - Ls 1 %(}/gx@@/@é Rl @ﬁ%}nﬁ'
ra “,;‘/' =

’ ‘ i
IKuondoa formwork na kumwagilia maji Ls 1 Zfz%(//@ C‘)Cv)/-ﬁ;_; LSy © 26 1655

Kupachika grills za madirisha PN . ok,

(ujenga ramps

[
)

I. Kuseti kipimo, kuchimba na kumwaga zege Ls 1

a Kitako 120/10{?@&@ /Z(?&O@?é

Kujenga kuta za ramps na kujengea ngazi | Ls 1 Za@ NP SN
- G 06 |20y o ) aods
v D> ) 0

| DN
L . ! e
T :S 4

¥ Kuandaa formwork, kusuka nondo na Ls 1
umwaga zege la ramps

h ' R
E /fQ/ ocjoe 1',?//2)9/&()@ SB

B | 3

ufanya finishings za ramps na ngazi N ; » - : §ﬂ %

<Ufanya fi ; ‘ BO0,080 50 300 B, BE
LA YR e 300 OO, B

n

27552, oge er

1la ndogo 3; kunyanyua jengo =

\ e — S

_____
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' Milango ;
|
Ku.msha fremu za milango Ls 1 57»5"67/ e %ﬂ/ﬁ/[’ﬂﬁ?/ﬁ{f
| Kutmsha shata za milango pamoja na vitasa s 1 7 7 P .
: A i | For, 068 s | FI0, 008 0~
l Upakaji wa vanishi katika milango na fremu | Ls 1 (v, £0e 162 100, Cas, o
Jumla ndogo 4; Milango ’ l,fﬁf///f/?)r’“/ o
) ' 0, -,
l | Umaliziaji (finishing)
Upigaji wa lipu pamoja na kutengeneza koplo:

_ Njn? ya jengo Ls 1 ,4400/cmnm 3 4’(70/6’0(7/«(
Ndani ya jengo s 1 /(/7?)/,5027@/ W@Cc?’/@r
Sakafu
Uwekaji wa sakafu ya kupokea vigae(beds) L 1 .

> 2,600,660\ P0H00G 55
uwekaji wa vigae pamoja na grauti katika L ’ J
sakafu (floor tiles) 3 3/4100—/506/@63/@?66/’6@6/ &6
I Dali :
Ufungaiji wa mbao za dali (brandering) Ls 1 ;/?QO/(/W/& 3/270/5@(9 O
I Uwekaiji dali na mikanda ya gypsum Ls 1 //50:/5(152/&2’/’ 3,,‘09/55@/5@
Uwekaji wa dali ya PVC kuzunguka nyumba Ls 1 . ar ] ,
I kwa nje 2/0@0 7"'? Z/Oa’b/ COe 7 4s
Uwekaji wa vigae katika kuta na upakaji grout | Ls 1 !,W{'Z.’/) Otrree /,épq/éﬂijécé
I Jumla ndogo 5; umaliziaji(finishing) 45//0@00(‘»/0
I_Rangi na Mapambo (Painting &
- | Decoration) , - -
Kupaka rangi mikono mitatu pamoja na ’
skimming.katlka:- o r . Z/fﬁ x//@(* 7/}@()/@@(}/6),_
ia 28 ndar E PO o [S2H00 ao
:_ba!ci‘ _ Ls 1 630@/000/"?’ / ?6@/00(“ N2
b—_———— . 1 ika-
“Kupaka rangi mikono mitatu katika. = 1T |TooOoOr /et Oam) &Z.
| Misingi wa nyumba . : q? - g b
| Grill za milango na madirisha ;'S\’{\}\\i/ 1 Bpte0djcs ,fm(’ e
/ 7
AN N - | o e
s —oleE 0, O
.‘ JL,,an 6; Rangi na mapambo = g _@/___7&74 0 O
Jumlandoge B " @;?
¥
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e s e et

' |

e e I

. Ume{nc(Eloctrl(‘ai'n'\é‘tallatl_grwh)__;:”m__“ .

'§§§§;2€§%’::;:1".:i e e w1 T 7 T
l i!.l,“')’a_,fﬂ?',egg 7, umeme oo oy  o°
@ | Mitumo ya maji safi na taka (water supply
l [ and sewage system)

1 uanimbis bombgy Ls P e

;‘ Ufungaji bomba awamu ya pili (2nd fix)-fittings | Ls 1 f,éﬂ//;@?ﬂ/ ﬁ(/) [’é[?@/é(//@,] 5E
I ‘ ;\(}\zﬁe?;/zjit::klimfumo ya maji ya mvua kwenda Ls 1 7(/)0/&&2?/{12 4@@5@’"@‘/ e

Ujer_:z.i wa septic tank, soak pit,mifumo yake Ls 4 o . '

na finishings 3 000/57@@/& BleldlsY, CEDr 00
l Jumla ndoge 8; mifumo maji safi na taka %300/5{95;»] O
|

Jumla kuu (1+2+.....+8) 1:.:3??“ 75;7/@’) O e
!daliwa na; xg%

Jina: Cheo Tarehe: ...
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PPRA-Procurement Procedural Form No. 14A

UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
KAGERA REGIONAL OFFICE

RECORD OF NEGOTIATIONS

. Name of the Procuring Entity” Regional Administrative Secretary-RAS Kagera ™
Tender ID No.: RAS/019/2021/2022/NC/16 /01

Subject of Pr'ocurement: RAS/019/2021/2022/NC/16/01 Local Fundi for Construction of
Emergency Medical Departnient at Regional Referral Hospital Bukoba

Method of Procurement: Min Competition Through TANePS
Date of Negotiation: 22/12/2021

IR Sl _.PART 1 RECORD OF NEGO ] IATIONS; :
ISSUE AGREEMENT (WITH FULL DETAILS)

Project duration and 1) | The local Fundi (Mr. Dickson Revokatus Jackson) Commits
Working Program himself to handle the project of Construction of Emergency
Medical Department at Regional Referral Hospital Bukoba
only for the period of four (4) Months, provided that

.| Materials and equipment are available on time and the Local
) Fundi should be allowed to Work day and Night.

2) | Local fund (Mr. Dickson Revokatus Jakson) commits to

: | submit a Working program on 24" December, 2021 to
complete the Construction of Emergency Medical

.| Department at Regional Referral Hospital Bukoba for the

*| period of four (4) Months and submit bank statement on
the same date.

The main Local Fund (Mr. Dickson Revokatus Jackson) commits
himself to have minimum number of thirty (30) assistant Local
fund per day available for Censtruction of Emergency Medical
Department at Regional Referral Hospital Bukoba.

The main Local Fund (Dickson Revokatus Jackson) commits

Assistant Local Fund

Casual labour (Vibarua)
himself to have minimum number of twenty five (25) casual labour
per day for Construction of Emergency Medlcal Department at
| Regional Referral Hospital Bukoba. ‘
di for The local fundi Commits himself to maintain standard and quality
g]gsésjfjégfal Fun of the building within project duration of four (4) months and
ensure assisstant local fundi and casual labor are available daily
for the given Cost of the project (Amount Tsh. 95,230,000.00).
However, some items in a BOQ item 3(f) —-Kupachika grills za

e i ]

/ = [}
JONAL OFFICE, Telephone (028) 2220215-18
KRGERA ;5;5 Fax Number (028) 2222341
Z {(_)u:%grsa Road, . Website www.kagera.go.tz
RA. " S

35180 - KAGERA.
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PPRA-Procurement Procedural Form No. 14A

M T Bl Lh ST e T

CV ladirisha was not quoted and Units (Kipimo) and Amount (k:asx)
' was net indicated, the Local fund request additional amount of
- Tshs 2,250,000.00 for Completing the item of work.

iR e

3

n

i

|

| Signature: <7

Name:ﬁpﬁ

We hereby cg lfythat the above is a true and accurate record of the negotiations:

v— S, e et o e A

For the Proc rmgr Entlty : For the Tenderer/Service Provider |

B el

i

. Signaturer— R ——
) a ' :

ViAowla | . 7 ]
]’@ A | Name: 6 ILD’&;;/}L}Q\: ‘,/I,Q_A,//Sé///)/

| Position:(i//]z-i/u_

Position: 2L Py M sia e

Date: 2Z—12—207]

Minutes of the Neegotiation meeting

o et g LN . S T S e R X AP IR A P e

FFICE, ‘ Telephone (028) 2220215-18
, Fax Number (028) 2222341
Website www.kagera.go.tz

P i

KAGERA REGIO
P.0.Box 299,

4 Luhangisa Roa
~rq1aon . KAGERA;
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_:; : ‘J\zmu ni. Tunapendrx Lutlublhslm l\uwa hatutatoa wala kuwezesha moja kwa moja au siyo
* moja kwa, Moja ushawishi usiofga au zawadi kwa ofisa yeyote wa.umima; ndugu zake au
watu wenye uhusiano wa kibiashara, l\uhusmna na kotesheni hii au baadaye lnhka‘l

. illt@LCle?’a]l"' ‘Va mkalaba kama lutafaml\lwa. L ‘ SR ‘

- Tunayo. S"'

/é//ﬁ@{ykR a‘—/é} //éﬁ/\/ | o ..

stx [Innzza jina ln Local Fundi] Luna‘wcka umulumu katika_saiburii: ya uwshindan

ungof'myx a_kwa” ‘misingi-ya-haki*na higru ha- isiyoruhusu uklukwap wa\ tamubu na

a Dludx ya' Rushwa /I\anum za. Maadlh na P1ogramu ya ukubalifu

j unvolumuxoha hatua zote muhimu na za kutos sha kuhakikisha kuwa. ahadi yctu ya

' I\iaachh na PIO"’I amu ya ukubalifu zimeambatishwa.

kutotoa r 1shw1 iliyotolewa katika maclezo haya itazingatiwa na menkjiment yefu na
~?_'wna,mwa na pia watu wengine wote wanaofanya kazi nasi katika miradi ya sekta ya

ununa“au thkataba ikiwa ni pamoja na wakala, washauri, wabia wetu, wakandarasi
esaidizi na' watoa huduma wetu. Nakala zetu za Sera Dhidj ya Rushwa/Kanuni za

." '

Dbt RFAL sy T

( ]zna la mitu aliyepewa mamlaka) ' | Sahihi

Vi /%'"Z%/

Tarehe

Mulurif Alania ya Kampuni
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